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BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

ZOEZ| LA KUHAKIKI TAARIFA NA KUTENGENEZA AKAUNTI ZA WATAALAM

KWENYE MFUMO WA USAJILI KWA NJIA YA MTANDAOQ. (HPRS)

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inachukua nafasi hii
kuwatangazia VWataalam wote kuwa kuna zoezi endelevu la kukusanya na
kuhakiki taarifa kutoka kwa Wataalam wa Maabara nchini.

Zoezi hili linatekelezwa kwa awamu, kuanzia Wataalam waliosajiliwa mwaka
2021 kurudi nyuma mpaka mwaka 2010 kwa kuwapigia simu Wataalam wote
wenye usajili wa kudumu (ERP & FRP) ambao walisajiliwa kabla ya mfumo wa
usajili wa kielektroniki (hprs.moh.go.tz) kuanzishwa.

Baada ya uhakiki wa taarifa za usajili na malipo, Watalaam waliokidhi vigezo
watatumiwa ujumbe mfupi (SMS) wenye maelekezo ya kuingia kwenye mfumo
kwa ajili ya kuhuisha leseni zao. Kwa Wataalam wote wenye madeni watatumiwa
control namba kwa ajili ya kufanya malipo mapema ili waweze kutengenezewa
akaunti kwenye mfumo.

Wataalamu wote wenye usaijili wa kudumu mnasisitizwa kutoingia kwenye mfumo
kabla ya kutumiwa ujumbe mfupi (SMS) wenye maelekezo ya kuingia kwenye
mfumo

Aidha kwa Wataalam waliofanya mitihani na kufaulu kwa mwezi wa Machi
na Aprili 2022 watatumiwa ujumbe mfupi (SMS) wenye maelekeze ya
kuomba usajili wa kudumu mtandaoni, hivyo hawatakiwi kuingia kwenye
mfumo kabla ya kutumiwa meseji kutoka Baraza.

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.
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